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FOMU YA MAOMBI YA KUWEKEZA KWENYE DHAMANA ZA SERIKALI  

 

 

 

Meneja Masoko ya Ndani  

Benki Kuu ya Tanzania 

2 Mtaa wa Mirambo 

S.L.P 2939 

11884 Dar es Salaam  

Tanzania Tarehe: …………..……………… 

Mtoaji (Issuer): Serikali ya Tanzania 

Tarehe ya Mnada …………………….….. Muda wa Kuiva ............... Siku/Miaka 

 

Mimi/Sisi tunawasilisha maombi ya kushiriki kwenye Dhamana za Serikali kwa vigezo vifuatavyo: 

 

Na. Kiasi cha Uwekezaji Bei katika Nafasi Nne za Desimali 

Shilingi za Kitanzania Bei Safi 1 

 

Riba Limbikizi 2 

 

Bei ya Ujumla3 

 

1.     

2.     

3.     

4.     

 

Kulingana na masharti ya wito wa kushiriki katika minada ya Serikali, Mimi/Sisi tunakubali kulipa 

kupitia “TISS-DVP” jumla ya kiasi nitakachoshinda katika bei ya ujumla. 

 

 

 

 

Tarehe  Sahili  Sahili  

 
1 Kwa dirisha lisilo la ushindana, Bei Safi itakua bei ya wastani (WAP). Kwa Dhamana za Serikali za Muda Mfupi Bei Safi itajazwa kwa 

msingi wa bei pungufu ya 100 (Discount Price). 
2 Riba Limbikizi ni riba ambayo mwekezaji atapokea katika tarehe iliyopangwa bila kujali kipindi alichokaa na hatifungani. Husika. 

Inapatikana katika wito wa kushiriki kwenye mnada. Hatifungani zitolewazo kwa mara ya kwanza hazitakua na riba limbikizi. 
3 Bei ya Ujumla = Bei Safi + Riba Limbikizi. 

Aina ya Dhamana: 

Akaunti Namba ya Uwekezaji (CDS A/C):  ...................... .._ 

Jina la Akaunti: 

Jina la Wakala wa Uwekezaji:  ......................................... .._ 


